บ้านแห่งการบิน > ห้องการบิน การบินไทย, ThaiSmile:), Nok Air

ประกาศผล SP TG2017 รอบแรกแล้ว เป็นยังไงกันบ้างครับ

(1/2) > >>

friendorus:
ปีนี้ประกาศผลเร็วมากครับ แอบตกใจ
เป็นยังไงกันบ้าง
เตรียมตัวรอบต่อไปกันให้พร้อมนะครับ

ืnamelessky:
สอบไม่ติดครับ โอกาศหน้าขอลองใหม่
 E08
ใครผ่านแล้ว ก็ขอให้ผ่านลึกเข้าไปเรื่อยๆจนได้เป็น
นักบินฝึกหัดเลยนะครับ เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับบ
 E07

PoliMo:
 ใครติดมาแชร์โหน่ย ทำกี่ข้อถึงจะผ่านนน O21

exprorer:
ผ่านรอบแรกครับ
basic knowlegde ทำไป 60/100 ข้อ ผิดไม่น่าจะเกิน 10

aptitude A : 19/25
              B : 15/24
              C : 27/30
              D : 20/20
              E  : 28/30

สู้ๆครับ ความสำเร็จไม่ได้เกิดจากความพยายามเพียงครั้งเดียวครับ

armfield27:
ทำไป 67/100 ตรวจสอบภายหลัง ผิดไปเกือบ 10ข้อ คับ
ทำแต่เลข ฟิ เกือบหมด ส่วนความรู้ทั่วไป ไม่ค่อยได้เลย
ส่วน แอพติจูด ทำเกินครึ่งทุกพาท ยกเว้นพาท A ทำไปแค่ 8/25
และพาท D short term memory ทำไป 11/20

ผลคือ ผ่านคับ ^^
สู้ต่อไปคับทุกคน

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version