Author Topic: SP PG ได้เมลล์กันบ้างหรือยัง  (Read 11517 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

jujee

• Guest
เพื่อนๆที่สอบบางกอกไป ได้อีเมลล์กันรึยังคะ ตื่นเต้นนนนนนนนน
ส่วนเรายังไม่ได้เลย TT

Offline kapi

• ประชาชน
ยังรออยู่เหมือนกันครับ - สอบนักบิน 306-

Offline fanbingbing

• ประชาชน

• ประชาชน
ข้อกำหนดด้านร่างกายศิษย์การบิน PG
เป็นข้อมูลสำหรับผู้ที่ผ่านข้อเขียนครับ ทว่าขณะนี้ยังไม่ได้ประกาศผล

Link: http://career.bangkokair.com/JobAdvertisements/Content?id=49

Offline beforu

• ประชาชน

Melonmanjaja

• Guest
วันนี้ วันสุดท้ายแล้ว  จะส่งมามั้ยเนี่ย 55   E08 - นักบิน 309-

• ประชาชน
เป็นไงกันบ้างครับ เห็นว่าประกาศแล้ว

Offline Puxgad

• ประชาชน
อยากเห็นรายชื่อจัง ใครใจดีแคปให้ดูหน่อย~

Offline journey.rn36

• ประชาชน

Offline journey.rn36

• ประชาชน
มาแล้ววววววววววววว O07 O07 O07

Offline PoliMo

• ทหารเลว
  • *
ปกติผ่านรอบแรกกี่คนอะครับปีก่อนๆ และเขารับเป็นนักบินประมาณกี่คนครับ
« Last Edit: 11 November 2016, 08:49:39 +07 by PoliMo »

Offline dimbyalight

• ประชาชน
ปกติผ่านรอบแรกกี่คนอะครับปีก่อนๆ และเขารับเป็นนักบินประมาณกี่คนครับ

ปีที่เเล้วรอบข้อเขียนรู้สึกจะคัดเอาเเค่ 114 คนนะครับ เเต่ปีนี้คัดเอามากกว่าเยอะเลยครับ .... อีกอย่างที่ยังน่าสงสัยคือ ปีเเล้ว จะบอกเลยว่าจะเอาศิษย์การบินเเค่ 20 คนเเต่ปีนี้ไม่ระบุว่าจะเอากี่คนครับ  E53

Offline PoliMo

• ทหารเลว
  • *
บางแหละบอก 16 แต่หวังว่าจะมากกว่านั้น  E08