Author Topic: สอบถามเพื่อนเรื่องโปรแกรมสำหรับฝึกเดินจุด และเกมส์ joystick ครับ  (Read 9860 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Robinson

• ประชาชน
อยากสอบถามเพื่อนๆครับ ว่าฝึกเดินจุดจากไหนใช้โปรแกรมอะไร แล้วฝึกเล่นเกมส์จอยสติ๊กจากที่ไหนครับ เท่าที่ผมหาจาก Internet ตอนนี้ส่วนใหญ่เป็นคลิป Video แนะนำการฝึกครับ แต่หาโปรแกรมฝึกที่คล้ายๆกันไม่ค่อบยเจอเลย รบกวนเพื่อนๆช่วยแชร์หน่อยครับ

Offline Robinson

• ประชาชน

Offline LlttleArm

• ประชาชน
รบกวนขอโปรแกรมฝึกเดินจุด กับ เกม joystick ด้วยคนครับ
ขอบคุณครับ

Offline Jabbjab

• ประชาชน

Offline skyblue_one

• ประชาชน
อยากทราบว่า เดินจุดภาษาอังกฤษเขาเรียกว่าอะไรครับ