Author Topic: SP TAA2016 สอบถามเรื่องเปลี่ยนวันสอบรอบเวชศาสตร์การบินครับ  (Read 4871 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Toritayy

• ประชาชน
ขออนุญาตสอบถามเพื่อนๆ นะครับ

พอดีผมสอบผ่าน SP TAA มาถึงรอบตรวจร่างกายและจิตวิทยาการบิน ได้กลุ่มที่ 2 แต่เนื่องจากว่า ผมติดธุระในวันที่สอบ Group Test ของกลุ่มที่ 2 คือวันที่ 23 พ.ย. 59 ทำให้ไม่สะดวกในการไปสอบ

เลยอยากจะสอบถามเพื่อนๆ ท่านใดที่สอบผ่านและได้อยู่กลุ่มที่ 1 มีใครพอจะสะดวก หรือไม่สะดวกในวันสอบ Group Test ของรอบตัวเองเช่นเดียวกัน ที่ต้องการเปลี่ยนกลุ่มสอบของตัวเองบ้างครับ

รายละเอียดของรอบผมนะครับ กลุ่มที่ 2
Group Test : 23 พ.ย. 59 เวลา 8:00-12:00
Individual : 23 พ.ย.59 - 2 ธ.ค.59

ผมอยากจะขอแลกกับเพื่อนๆ ที่อยู่กลุ่มที่ 1 เลขที่ 1-70

รบกวนด้วยนะครับ ผมไม่สะดวกจริงๆครับ ถ้าเกิดมีเพื่อนๆ คนไหนสามารถเปลี่ยนได้รบกวนติดต่อตามด้านล่างนี้ด้วยครับ
ID Line : toritay
เบอร์ : 086-3281363

ขอบคุณครับ

Offline Toritayy

• ประชาชน
ขออนุญาตปิดกระทู้ครับ พอดีทางแอร์เอเชีย ไม่อนุญาตให้เปลี่ยนแปลงวันสอบครับ

ขอบคุณครับ