บ้านแห่งการบิน > Topic ทรงคุณค่า เหมาะแก่การศึกษาของผู้เริ่มต้น

แชร์ประสบการณ์การสอบนักบิน และบอกลา saknid.com

<< < (4/4)

cadet38:
มันไม่มีอะไรง่ายหรอกครับบนเส้นทางสายนี้ กว่าพี่จะมาถึงวันที่มีสี่ขีดบนบ่า ต้องผ่านอะไรมาเยอะ ไอ้ที่น้องๆเจอกันตอนสอบเข้า ไม่ได้เสี้ยวของความลำบากหรอกครับ ความจริงมันเจ็บปวด

minimania:
ผมจะมีหวังมั้ยครับเนี่ย เพิ่งลองปีนี้ปีแรก

DuraSail:
เสียใจด้วยนะครับ แต่ก็ยังมีหวังโดยไปเรียนทุนส่วนตัวนะครับ

แต่จริงๆอยากจะบอกว่ามีอาชีพอื่นๆอีกเยอะนะครับที่น่าสนใจ และท้าทายความสามารถของน้องๆอยู่ครับ

ลองค้นหาตัวเองอีกสักที อาจจะรุ่งกว่าเป็นนักบินก็ได้นะครับ E37

gamekill:
สู้ๆ นะครับทุกท่าน ผมเอาใจช่วยครับ

Oktyabina:
สอบทีไรก็ไม่ชินเสียทีครับแต่พอมันผ่านไปได้ก็โล่งเลยครับ

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version