Author Topic: ผลไทยสมายล์ Basic Knowledge ออกแล้วนะครับ  (Read 8378 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline journey.rn36

• ประชาชน
เป็นไงกันบ้างครับ ใครได้กรุ๊ปไหนกันบ้าง แต่ละกรุ๊ปมันต่างกันยังไงหว่าา แล้วทดสอบทักษะนี่จะเป็นแบบไหนครับ

ปล.ผมกรุ๊ป2 มั่วเยอะมากกๆๆ ไม่คิดว่าจะผ่าน 555

ยินดีกับทุกท่านที่ผ่านนะครับ และอย่าพึ่งท้อนะครับสำหรับท่านที่ยังไม่ผ่าน ผมเองก็หลายรอบเหมือนกัน

Offline plaatong26

• ประชาชน
กรุ๊ปสองนี้สอบ กรุ๊ปเอกเซอไซอีกที ธันวาเลยหนิครับ
ใครพอจะมีความเห็นมั้ยครับ ทำไมนานมาก 5 เดือนเชียวนะครับ

Offline ์Notorious_BL

• ทหารเลว
  • *
แอบผ่านเบาๆ ยังอยู่บนเส้นทางทั้ง3สาย เลยครับ E18 E18