Author Topic: มีใครรอสอบ med class I ของ ทอ มั้งครับ(ทุนสวนตัว) อยากขอ lineไว้แลกเปลี่ยนข้อมูล  (Read 9147 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline naritakor

• ประชาชน
ดีครับ มีใครรอสอบ  med class I ของ ทอ มั้งครับผมอยากจะ ขอ line ไว้แลกเปลี่ยนข้อมูลพูดคุยกันครับ
ของผม สมัครเรียนกับ สบพ ครับ เมื่อสองเดือนที่แล้ว ตอนนี้รอคิวอยู่ ไม่รู้ว่าจะได้เมื่อไหร่ ทาง สบพก็ให้คำตอบไม่ได้แต่ในใจผมคิดไว้น่าจะประมาณ ราวๆกลางปีหน้าอันนี้ไม่แน่ใจคิดเอง อยากหาเพื่อนๆ ที่รอสอบเหมือนกันครับ ขอบคุณครับ O10

Offline u5131210076

• ประชาชน
เมื่อวันก่อนโทรไปถาม สบพ กลางปีหน้าเช่นกันคับ ส่วน bsc ยังไม่มีกำหนด  O37

Offline Flyboys

• ประชาชน
ผมจองคิวหัวหินไปตั้งแต่ มกราคมครับ ยังไม่ได้คิวเลย

• ประชาชน
BAC ไม่ส่ง ทอครับ
CATC ลงชื่อไปแล้วครับ เดือน 06/2559
BSC ไกลไปครับ ผมอยู่ กทม แพ้ระยะทาง 55+

ทอ รอนานมากครับตอนนี้คิดว่าอาจจะเปลี่ยนไป สอบกรุงเทพเพื่อไปเรียนก่อนแล้วค่อย ไปสอบ ทอ ครับ

• ประชาชน
คุณ  Flyboys

คุณกำภลได้บอกไหมครับว่าจะได้คิวประมาณช่วงไหนครับ ของผมเขาบอกไม่สามารถบอกได้ครับ