Author Topic: โค้งสุดท้าย คอร์ส ตะลุยโจทย์ เรียน 16-22 เม.ย. นี้ 900 บาท เท่านั้น  (Read 4689 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
มาแล้ว โค้งสุดท้ายก่อนสอบ คอร์สตะลุยโจทย์เลขนักบินโดยเฉพาะ

ใครยังไม่ปึ้ก หรือ ปึ้กแล้วจะเสริมความแน่นก็มาเรียนได้ กับโจทย์ที่คัดมาอย่างดี โดยพี่โดม ร่วมกับพี่เอง
โจทย์แน่น ครบ ครอบคลุม

เปิดสอน 5 คอร์ส (A, B, C, D, E) คอร์สละ 3 ชั่วโมง คอร์สละ 900 บาท เท่านั้น จบในตัว แต่ละคอร์สโจทย์ไม่เหมือนกัน ใครมีเวลามากจะลงหมดเลยก็ได้ หรือแค่ฟื้นความรู้เล็กน้อย ก็ลงแค่คอร์สเดียวก่อนก็ได้ครับ

แต่ละคอร์ส พี่เปิดเวลาให้ 2 เวลา แตกต่างกัน เผื่อใครไม่ว่าง ก็ไปลงอีกวันนึงได้

ดูรายละเอียดได้ที่ https://sites.google.com/site/omegadome/pilot

Offline Gaston

• ประชาชน
บ้าไปแล้วราคานี้จริงๆ หรอครับ พิมพ์ผิดรึป่าวครับ

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ไม่ผิดนะครับ พี่สอนกัน เอามันส์น่ะครับ ^^
ไว้จะเปิดอีกนะครับ