Author Topic: ประกาศ !! -> ขณะนี้ไม่สามารถสมัครโดยใช้ e-mail ของ Hotmail.com ได้นะครับ  (Read 14435 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ประกาศ !! -> ขณะนี้ไม่สามารถสมัครโดยใช้ e-mail ของ Hotmail.com ได้นะครับ เนื่องจากทาง Hotmail ไม่ยอมรับอีเมลล์จาก Server ของเรา ถ้ามีอีเมลล์อื่น ก็ใช้อันนั้นสมัครนะครับ

คนที่สมัครไว้แล้ว แต่ไม่ได้ Activation eMail ก็สมัครใหม่ได้เลยครับ แต่ Username อาจจะซ้ำกับของเก่าไม่ได้ ถ้าอยากใช้ User นั้นจริงๆ ส่งอีเมลล์มาที่ Admin@saknid.com นะครับ เดี๋ยวพี่ลบออกให้

ขออภัยด้วยครับ
 O21