Author Topic: แจ้งเตือน!! น้องๆ เรื่องการหลอกลวง  (Read 4563 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
จากการที่มีน้องๆหลายๆท่านได้แจ้งมาว่า มีเวปไซค์หลอกลวง ใช้ชื่อคล้ายๆ Pilot guide หรือการแนะแนวข้อสอบนักบิน

ทางพี่ๆทีมงานขอแจ้งให้ทราบว่าเวปดังกล่าวไม่ใช่ของพวกพี่ๆครับ เป็นเวปไซค์ตั้งชื่อพยายามให้เหมือน และ รวมถึงอีกหลายๆแบบที่พยายามลอกเลียนแบบ copy dvd ของพวกพี่ๆไป บ้างก็หลอกให้โอนเงินแล้วไม่ส่งพัสดุให้ก็มี

พวกพี่ขอยืนยันว่าพวกพี่คือ Original ที่จัดทำ รวบรวม และเป็นต้นฉบับบ กรุณาอย่าให้คนที่ไม่ได้เป็นนักบินจริงๆ มาหลอกลวงน้องๆทุกคนครับ ปรกติพวกพี่ส่งให้ก่อนด้วยซ้ำแม้น้องๆยังไม่โอนเงิน ไม่เคยมีการเอาเรื่องผลประโยชน์เป็นที่ตั้ง แต่มันน้อยใจที่มีคนมา Copy ดังนั้นพี่ๆ จึงใส่ลายน้ำ ไว้ในไฟล์ต่างๆบ้างแล้ว หากน้องๆท่านไหน ซื้อจากที่อื่นแล้วมีลายน้ำของ Pilot Guide กรุณาแจ้งด้วยครับ

ขอบคุณครับ