Author Topic: SP ผลสอบรอบกัปตันออกแล้วนะครับ !!  (Read 11928 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Agnes

• ประชาชน
http://examresult.tgpilotrecruitment.com

กรอกข้อมูลเหมือนรอบที่แล้วเลยครับ

ยินดีด้วยสำหรับคนที่ผ่าน :)

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
 O30 O30 O30 ไม่ผ่านอย่างที่คิดเลย  O30 O30 O30

Offline ChampAof

• ทหารเลว
  • *
แล้วเจอกาน  E30

ปีหน้าเด้อคาบ  O22

Offline 21st

• ประชาชน
เพื่อนๆท่านไหนที่ผ่านแล้วเลขสมัครท้ายๆบ้างอะครับ ผ่านรอบนี้เปลี่ยนจากเบอร์อะไรเป็นเบอร์อะไรหรอครับ
อยากรู้ว่าเหลือประมาณกี่คนนะครับ

ขอบคุณครับ

Offline PoliMo

• ทหารเลว
  • *
น่าจะโดนสอยร่วงไปเกือบ200ครับ ปีนี้กัปตันเข้มน่าดู ผมกะจากเลขที่สอบ O14

Offline ta86

• นักรบ
  • **
ผมได้ยินมาว่ามีผู้ผ่านเข้ารอบสอบ Aptitude ทั้งสิ้น 366 คนครับ
อันนี้ผมได้ยินมานะครับ

ผมขอเป็นกำลังใจให้กับผู้ที่ไม่ผ่านด้วยนะครับ ถ้ายังมีโอกาสก็ขอให้ลองต่อไป มันยังไม่ได้จบกันแค่นี้ครับ

Offline ppromjeen23

• นักรบ
  • **

Offline ChampAof

• ทหารเลว
  • *
อยากสอบถามความเห็นว่า "ยังขับรถไม่เป็น" มีผลต่อการพิจารณาตกไหมครับ

Offline SS4

• ทหารเลว
  • *
ยินดีกับคนที่ผ่านด้วยนะคร้าบบบบ ^^ สู้ๆ ไปให้ถึงนะ E30 E30

Offline garumon

• ประชาชน
 E08 E08

ถ้าไม่ผ่านจะขึ้นแบบนี้รึเปล่าครับ

Sorry, you are not eligible for the next step.
Identification no. : xxxxxxxxxxxxx
Applicant's ID : xxxxxxxx
Please recheck your numbers.

Offline Agnes

• ประชาชน
ลองเช็คตัวเลขใหม่นะครับ ผมลองใส่มั่ว ก็ขึ้นแบบนั้นเลย

Offline Manuadnajaa

• ประชาชน
ของผม ก็ขึ้นแบบนี้แหละครับ แต่เป็นรอบกัปตันครับผม