Author Topic: ข่าวด่วนคับ TAA จะรับผู้สมัครสอบ 1200 คนเท่านั้น ครบเมื่อไร หยุดรับสมัครทันทีครับ !!!!!  (Read 8004 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ImpromptuWitz

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ
สอบนักบินเดี๋ยวนี้ระทึกตั้งแต่ submit ใบสมัครแล้วสินะครับ

PG เองเมื่อหลายเดือนก่อนก้อรอบนึงล่ะ

บางคนถึงกับนั่งเฝ้าหน้าคอมเหมือนจองตั๋วโปร  O02

Offline lkazae

• ประชาชน
โอ้ฟักผักกระเฉด
แล้วต้องส่งเอกสารครบทั้งหมดก่อนหรือเปล่าครับ? เขาถึงจะนับเป็นผู้มีสิทธิ์สอบ (บัตรปชช transcript ใบจ่ายตัง)
*วิ่งไปแสกนด้วยความเร็วแสง*

Offline chawanan

• ทหารเลว
  • *
 O21 เหมือนฟ้าถล่มใส่หัวเลย ตั้งใจเตรียมตัว มาเจอ condition นี้ น้ำตาจะไหล

Offline MeiMei

• ประชาชน
 O21 O21น้ำตาไหลตามไปด้วยคนค่ะ 1-30 คือมายา 1200 สิของจริง ทำไมไม่บอกแต่แรกไปเลยคะว่ารับ1200 เราก็เลยจัดสรรเวลาไปทำอย่างอื่น พอกลับมาดูครบแล้ว ตัวชาหน้าชาเหมือนโดนต่อยเลยค่ะ   O21

Offline macnello

• ประชาชน
อารมณ์เดียวกันเลยครับ ทำไมไม่แจ้งไปแต่แรกว่า 1200 คน หน้าชาไปเลยแบบนี้  E21