Author Topic: ClassI&ClassII  (Read 7016 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline honestart

• นักรบ
  • **
พอดีอยากทราบครับ คือมีใครพอทราบรายละเอียดการสอบClassII ที่สถาบันเวชศาสตร์การบินเป็นอย่างไรบ้าง แตกต่างกับClassI ส่วนไหนบ้างครับ    ขอบคุณครับ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ผมตรวจ Class II ที่ รพ กรุงเทพ  (6600 บาท)
ตรวจร่างกาย แล้วคุยกับหมอหรือนักจิตวิทยาไม่รู้เหมือนกัน (ประมาณ 15 นาที)
ใช้เวลาประมาณครึ่งวันก็เสร็จครับ  (ไม่มีเล่นเกมแบบตอนตรวจ Class I)
1 อาทิตย์ต่อมาได้รับผลตรวจทางจดหมาย  แต่ไม่มีรายละเอียดเขียนว่าสอบผ่านหรือไม่ผ่าน

Offline honestart

• นักรบ
  • **
แล้วปัจจุบันคุณ SKYWOLF เป็นนักบินของทีไหนอยู่หรอครับ ถ้าไม่สะดวก PMมาก็ได้ครับ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
SP ของ Thai Air Asia ครับ