Author Topic: เพื่อนๆ พี่ๆ น้อง มี web อ่านข่าวทางการบินไหมคับ  (Read 8350 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DukeLite

• ประชาชน
อยากจะได้ web ข่าวหรือข้อมูลที่เกี่ยวกับการบิน แต่เป็นอังกฤษ คล้ายๆ พวก aerospace, flight อะไรทำนองนี้

ผมจำได้ว่า ปีที่แล้ว ตอนสัมภาษณ์ captain เอาหนังสือ นิตยสารภาษาอังกฤษ ซึ่งมีเนื้อหาเดียวกับ aerospace เปะ

เลยอยากรู้มีไหม ไม่อยากเสียตังซื้อ เล่มนึง 300-500 ที่ asiabook - -''

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
เวป ไทยเทคนิค ที่ลิงค์ในเมนูซ้ายมือก็ดีนะครับ เป็นเรื่องเกี่ยวกับเครื่องบิน แต่แปลไทยแล้ว อ่านง่ายดีครับ

Offline Wit.Mek

• ประชาชน
www.pprune.org ได้ข้อมูลตั้งแต่แม่นกอินทรียันลูกนกเตาะแตะครับ

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
นี่แหละคือเวปในอุดมคติที่ผมอยากให้มี ครับบบ ทุกคนแชร์กัน ดีจริงๆ

Offline DukeLite

• ประชาชน
โอ้  O20

ตอบกันมาเต็มเลย ขอบคุณมากครับ

O16

Offline ImpromptuWitz

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ
www.pprune.org ได้ข้อมูลตั้งแต่แม่นกอินทรียันลูกนกเตาะแตะครับ

pprune ผมเล่นก่อนสักนิดอีก ไม่น่าเื่อว่าจะมีคนไทยเล่นด้วย O10