Author Topic: ปีนี้จะมีเรียกคนที่ตกรอบสุดท้ายปีที่แล้วมั้ยน้ออ 555  (Read 6646 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline IpL

• ประชาชน
ปีนี้จะมีเรียกคนที่ตกรอบสุดท้ายปีที่แล้วมั้ยน้อครับ  - นักบิน 309-
ฮ่าๆ แค่อยากรู้บ้าง บังเอิญหลงเข้ามา หลังจากปีที่แล้วเข้าบ่อยมาก

O22

Offline koalamarch

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว
ส่วนตัวคิดว่าถ้าผ่านเกนเค้าน่าจะเรียกไปตั้งแต่ปีที่แล้ว แล้วนะครับ ... ดังนั้นโอกาสคงน้อยมากๆ  :' (

Offline ratchapor

• ประชาชน

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ

Offline CarreraGT

• ประชาชน
เขาเพิ่งเริ่มเรียกครั้งแรกปีที่แล้ว โดยเรียกคนตกรอบโปรเดี่ยวเท่านั้นครับ แล้วก็เรียกปี 2011 ด้วยเช่นกันครับ
 O01 O01